Farashin CNC
Bayanin Samfura
A matsayin gwaninta na shekaru 15 CNC Machining Parts masana'anta, za mu iya tsarawa da kuma kera hadaddun sassa daga ƙarshe zuwa ƙarshe ta amfani da kayan aikin da yawa a cikin tantanin halitta ɗaya.Har ila yau, muna gudanar da cikakken tsarin jigging a kusa da axis na 4 don haka za'a iya yin amfani da lambobi da yawa na sassa tare da jiragen sama da yawa a wuri ɗaya.
CNC machining tsari ne na masana'antu wanda software na kwamfuta da aka riga aka tsara ke ba da umarnin motsin kayan aikin masana'anta da injuna.Ana iya amfani da tsarin don sarrafa kewayon injuna masu sarƙaƙƙiya, daga injin niƙa da lathes zuwa injin niƙa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.Tare da injina na CNC, ana iya aiwatar da ayyukan yanke sassa uku a cikin saiti ɗaya na faɗakarwa.
Gajere don "ikon ƙididdiga na kwamfuta," tsarin CNC yana gudana da bambanci da - kuma ta haka ya wuce - iyakokin ikon sarrafawa, inda ake buƙatar masu aiki masu rai don faɗakarwa da jagorantar umarnin kayan aikin inji ta hanyar levers, maɓalli da ƙafafun.Ga mai kallo, tsarin CNC zai iya kama da tsarin tsarin kwamfuta na yau da kullun, amma shirye-shiryen software da na'urorin wasan bidiyo da aka yi amfani da su a cikin injinan CNC sun bambanta shi da sauran nau'ikan lissafi.
CNC Machine Shop Services
Daidaitaccen tsarin aikin injin CNC na iya haɗawa da dabarun injuna masu zuwa:
Milling- kawo kayan aikin yankan jujjuya cikin lamba tare da kayan aiki a tsaye
Juyawa- jujjuya kayan aiki don tuntuɓar kayan aikin yanke;lathes na kowa
Yin hakowa- kawo kayan aikin yankan jujjuya cikin lamba tare da kayan aiki don ƙirƙirar rami
M- cire kayan don samar da madaidaicin rami na ciki a cikin kayan aiki
Broaching- cire kayan aiki tare da jerin raguwa mai zurfi
Yin sarewa- yankan kunkuntar tsaga a cikin kayan aiki ta amfani da igiya
Fa'idodin CNC Machining Services
Kayan abu:Aluminum, Karfe,Bakin karfe,Titanium,tagulla, jan karfe, fiberglass, filastik, da dai sauransu
Ya ƙare: Anodized, goge, Sand fashewa, Foda mai rufi, Electroplate, Nitriding, da dai sauransu
Kayan aiki: 3 axis CNC machined, 4 axis CNC machined, Common inji, hakowa inji, CNC engraving inji, Laser engraving inji, da dai sauransu
Haƙuri mai ƙarfi: 0.005-0.01mm
Ƙimar ƙima: ƙasa da Ra0.2
Ƙarin ayyuka:Farashin CNC,Canjin CNC,Karfe Stamping,Sheet Metal,Ya ƙare,Kayayyaki,, da dai sauransu