Ma'ana guda: aya ɗaya na injin milling na yau da kullun da injin niƙa CNC shine cewa ka'idodin sarrafa su iri ɗaya ne.
Bambanci: Injin niƙa na CNC ya fi sauƙi don aiki fiye da injin milling na yau da kullun.Saboda gudu mai girma, mutane ɗaya na iya sa ido kan injuna da yawa, waɗanda suka inganta ƙarfin sarrafa kayan aikin sosai.Shirya kuma shigar da lambar a cikin kwamfutar injin CNC na milling da farko, sannan za ta fara aiki da kanta.Injin niƙa na CNC ya dace kawai don samar da sarrafa tsari.
Ana sarrafa injin milling na yau da kullun da hannu, yana da 'yanci fiye da injin niƙa na CNC, kuma yana da ikon samar da hadaddun kayan aiki guda ɗaya da da yawa, duk da haka injin milling na yau da kullun yakamata ya dogara da ƙwararren injiniya.Gabaɗaya magana, saboda ƙarancin saurin sarrafawa, wannan hanyar ta dace da ƙananan ƙima, amma farashin samarwa ya fi arha fiye da injin milling na CNC.
Muna ba abokan ciniki na kowane nau'i cikakken sabis na ƙirƙira ƙarfe na al'ada tare da matakai na musamman, waɗanda ke daidaita ƙira, ƙididdigewa, farashi da odar sassan ku na al'ada daga gajeriyar gudu zuwa kwangilar samarwa mai tsayi.
Lokacin aikawa: Janairu-07-2021